rfi

Hewani
  • RFI Kiswahili
  • Sikiliza taarifa ya Habari
  • RFI kwa Kifaransa

Klabu Bingwa Afrika Kombe la Shirikisho Afrika

Imechapishwa • Imehaririwa

Michuano ya klabu bingwa na taji la Shirikisho kuanza wiki hii barani Afrika

media
Michuano ya klabu bingwa na Shirikisho barani Afrika www.cafonline.com

Michuano ya mzunguko wa kwanza, kuwania taji la Shirikisho na klabu bingwa, barani Afrika kwa msimu wa mwaka 2019 zinaanza siku ya Jumanne na Jumatano wiki hii.


Shirikisho

Nouakchott Kings (MTN) v Stade Abidjan (CIV)

Al Ahly Shendy (SUD) v Nyuki (COD)

Petro Luanda (ANG) v Orapa (BOT)

CotonTchad (CHA) v Gomido (TOG)

Hassania Agadir (MAR) v AS GNN (NIG)

Generation Foot (SEN) v Djoliba (MLI)

Bel-Abbes (ALG) v LISCR (LBR)

Enugu Rangers (NGR) v Defence Force (ETH)

Salitas (BUR) v Wakriya (GUI)

Mtibwa Sugar (TAN) v Northern Dynamo (SEY)

Motema Pembe (COD) v Anges Fatima (CAF)

San-Pedro (CIV) v Armed Forces (GAM)

CMS (GAB) v Silver Strikers (MAW)

Kaizer Chiefs (RSA) v Zimamoto (ZAN)

Elgeco Plus (MAD) v Deportivo Unidad (GEQ)

Miracle (COM) v Al Ittihad (LBA)

New Star (CMR) v Vital'O (BDI)

Kariobangi Sharks (KEN) v Arta/Solar7 (DJI)

Free State Stars (RSA) v Mukura Victory (RWA)

Green Eagles (ZAM) v Young Buffaloes (ESW)

Hussein Dey (ALG) v Diables Noirs (CGO)

Green Buffaloes (ZAM) v Al Merreikh Juba (SSD)

Klabu bingwa:-

Diaraf (SEN) v Koroki (TOG)

Saoura (ALG) v Gagnoa (CIV)

Ittihad Tanger (MAR) v Elect-Sport (CHA)

Messager Ngozi (BDI) v Ismaily (EGY)

Bobo Dioulasso (BUR) v Coton (CMR)

Sonidep (NIG) v Zesco (ZAM)

Orlando Pirates (RSA) v Light Stars (SEY)

Volcan (COM) v African Stars (NAM)

Nouadhibou (MTN) v Al Ahly Benghazi (LBA)

Leones Vegetarianos (GEQ) v Mamelodi Sundowns (RSA)

Gor Mahia (KEN) v Big Bullets (MAW)

Loum (CMR) v Lobi Stars (NGR)

Songo (MOZ) v Nkana (ZAM)

Simba (TAN) v Mbabane Swallows (ESW)

Telecom (DJI) v Jimma Aba Jifar (ETH)

Constantine (ALG) v Gamtel (GAM)

Al Merrikh (SUD) v Vipers (UGA)

Stade Centrafricain (CAF) v Stade Malien (MLI)

ASEC (CIV) v Mangasport (GAB)

Township Rollers (BOT) v Bantu (LES)

APR (RWA) v Club Africain (TUN)

Al Hilal (SUD) v JKU (ZAN)

Al Nasr (LBA) v Al Hilal Juba (SSD)

Horoya (GUI) v Barrack Young Controllers (LBR)

Primeiro Agosto (ANG) v Otoho (CGO)

CNaPS (MAD) v Platinum (ZIM)